Ang 100 sikat na Youtubers sa Japan

ESCRITO POR

Nagsimula na ang Golden Week Week! Isang kaganapan na puno ng libreng mga klase sa Hapon! Mag-click dito at manuod ngayon!

Alam mo ba ang matagumpay na mga youtuber sa Japan? Sa artikulong ngayon ipapakita namin sa iyo ang pinakatanyag na mga channel sa Japan. Ang YouTube ay hindi matagumpay sa Japan tulad ng sa Brazil, madalas na ma-access ng mga kabataan ang Japanese niconico, ngunit ang senaryong iyon ay nagbabago salamat sa tagumpay ng ilang mga Japanese youtuber.

Ang video sa ibaba mula sa aming kaibigan na si velberan ay nagsasalita nang kaunti tungkol sa mga Japanese Youtuber:

Tulad ng sinabi ni Velberan sa video, ang 25 taong gulang na Hikakin na may 4 na mga channel sa youtube ay kumikita ngayon ng isang mahusay na kita mula sa kanyang trabaho at dedikasyon. Ang iyong kita ay tataas lamang sa pagpapasikat ng youtube sa Japan.

Ang iba pang mga channel na namumukod-tangi sa Japan ay musika, ang paborito ko ay ang Goose house, ang pangkat ng mga kabataan na ito ay tumutugtog ng maraming mga orihinal na kanta at sumasaklaw sa mga klasikong kanta, kabilang ang anime.

Ipinapakita ng listahan sa ibaba ang 100 pinakatanyag na Mga Channel sa YouTube sa Japan: (28/01/2016)

 Pangalan ng Channel + LinkInscritos Visualizações 
1HikakinTV2,750,3381,752,653,034
2avex2,663,5962,906,065,106
3hajime2,630,4721,573,879,727
4Koponan ng RRcherrypie2,172,4422,035,117,960
5HikakinGames1,770,054896,010,014
6HIKAKIN1,767,241370,407,244
7Bahay ng gansa1,605,277738,669,936
8AKB481,569,8341,116,484,301
9TheMaxMurai1,474,7901,293,107,954
10SeikinTV1,456,690725,377,848
11MAHOTO1,368,422707,035,990
12Hoy! Mosogourmet ito !!1,321,859589,166,915
13Warner Music Japan1,165,436859,032,151
14Pagluluto kasama ang Aso1,123,455139,961,428
15tomo0723sw1,092,751766,039,992
16norunine1,020,092601,210,406
172 (hajime)1,002,340194,959,603
18/ Koji Seto994,448417,331,514
19ONEOKROCKchannel993,032260,197,588
20UNIVERSAL MUSIC JAPAN990,0401,014,237,756
21Kan & ni Aki CHANNEL984,8442,314,103,531
22YouTube Japan945,70251,245,363
23PDSKabushikiGaisha924,181567,162,218
24AAAjoken897,7991,719,990,512
25Yuka Kinoshita855,041220,236,945
26TokaiOnAir839,627297,912,308
27YouTube825,411506,901,502
28pazudoraya819,833588,541,373
29Daichi Beatboxer807,119172,507,406
30Einshine792,60093,320,021
31ochikeron749,19887,047,084
32LEON1CHANNEL1713,7351,303,544,353
33MasuoTV686,181270,970,149
34Sony Music (Japan)650,692518,017,840
35SeikinGames631,083108,360,249
36DizastaMusic629,865129,667,235
37juancarlos960627,21199,577,104
38/ PockySweets626,995424,550,545
39KazuChannel618,137166,981,439
40MissHannahMinx611,880118,554,050
41eguri89games594,821219,289,677
42shofu581,246156,894,923
43bonobos25568,779229,054,910
 44Linya ng Mga Bata562,714838,956,568
45PDR558,564142,357,685
46Ang aming Pang-araw-araw na Japan557,37872,115,588
47Rachel & Si Jun553,46267,119,715
48MEGWIN TV551,675393,947,678
49peinto1008542,977172,461,098
50Pinaliit na Puwang532,82565,620,466
51SEKAI WALANG OWARI CHANNEL522,650212,797,095
52mugumogu516,332309,069,078
53KazuGames509,528275,233,448
54BABYMETALofficial508,629123,901,168
55nbgi505,546315,878,626
56Bilingual Chika |504,67769,024,358
57Jeamileth Doll494,70441,548,207
58Sen, Momo & Ai Channel488,8921,260,659,826
59Abuuuntv487,718261,665,894
60KIYOisGOD473,726142,021,100
61cinematoday469,991610,000,078
62KdvGNtzpYqXwoh8niogRcQ469,349246,138,674
63marasy8465,031153,260,634
64love movie ch461,117146,376,198
65dakotakoti460,27050,387,864
66Eguofficial459,611146,571,354
67Victor Libangan451,733411,453,383
68sasakiasahi447,76448,162,563
69TOMIKKU NET437,534129,409,016
70decocookie436,387146,717,337
71guccinoheya434,887680,806,936
72TheMorusaism430,48485,802,625
73GundamInfo426,584131,886,328
74Anpanman123omocha421,180732,000,131
75SRGAME416,608179,802,848
76akagami0723415,77060,526,859
77taibon1205410,691110,134,362
78Itakahashikun407,005112,937,962
79AquiPode - Buhay sa Japan403,01426,224,591
80Utada Hikaru400,463233,030,077
81kougeisha395,812787,252,341
82japanesestuffchannel393,141308,105,653
83Ang mga Thai at Thalita Matsura390,92950,376,844
84OFFICIAL HoneyWorks390,765115,982,125
85LONDONHEARTS NET MOVIE379,41990,827,525
86Terracehousecx379,081191,528,256
87runnyrunny999372,92345,567,123
88AnchousJap370,28267,897,862
89sasuke369,150132,994,436
90Sharla sa Japan366,06743,492,818
91TOYSFACTORYJP365,314383,852,180
92roabbit359,02676,748,847
93EpicNameBro346,87978,344,802
94kyouchan3d345,12991,516,451
95KisaMake342,46039,697,866
96MasuoGames341,897139,515,754
97kosuke340,44038,347,032
98pabango339,202123,856,534
99PacificLeagueMovie338,633347,398,481
100eguri89mini331,49269,870,447