Ang pinakamahabang pagraranggo ng anime na may karamihan ng mga yugto

ESCRITO POR

Naisip mo ba kung saan ang pinakamahabang animes sa lahat ng oras? Ang anime na may higit pang mga yugto? O ang pinakamalaking anime sa buong mundo? Sa artikulo ngayon kami ay ibahagi ang isang kumpletong listahan na may pinakamahabang animes at ang pinaka episode sa buong kuwento.

Kapag pinag-uusapan ng malaking animes tao sa tingin ng One piraso, Naruto, ngunit may mga ilang mga animes na lumampas sa 100 sa 200 episode. Ang ilan ay napaka lumang anime, ang iba parang bata, o ilang end up na nahahati sa mga panahon.

Ang listahang ito ng mahabang anime ay ginawa noong Nobyembre   2016, pagkatapos ng ilang mga anime episode numero ay maaaring baguhin sa oras. Kung nais mong malaman tungkol sa mangga, dahil   ay sumulat ng isang artikulo pinag-uusapan ang pinakamahabang manga sa buong mundo. 

Ang pinakamahabang pagraranggo ng anime na may karamihan ng mga yugto
anime na ito ay may higit sa 7500 mga episode!

Tandaan na kami ay hindi post synopses, ni magkano ang mga detalye tungkol sa anime ibaba, ito ay lamang ng isang listahan na may ilang mga detalye, kung ang pamagat tawag ang iyong pag-usisa, gawin ang isang paghahanap sa aming website o sa aming Anime List kyaneko.com

Pag-alala na ang anime sa produksyon ay maaaring manalo ng higit pang mga episode. Kahit na ang mga natapos na mga maiiwasan manalo ng isang bagong panahon. Ang ilan ay maaaring hindi sa listahan dahil mayroon silang iba't ibang mga pangalan sa halip ng mga panahon.

Listahan ng mga Pinakamahabang Anime ng Lahat ng Oras

Ang listahang ito ay huling na-update noong Hulyo 30, 2019, kung binabasa mo ito sa isa pang taon at ang anime ay nasa produksyon, magdagdag ng tungkol sa 48 mga episode sa isang taon. Inaasahan kong gusto mo ang pinakamahabang listahan ng anime sa lahat ng oras:

Bilang ng Mga Episod Pangalan ng Animepagbubukas taonend taon
7,542Sazae-san1969Sa paggawa
2,113Nintama Rantaro1993Sa paggawa
1,818Oyako Club19942013
1,787Doraemon19792005
1,761Ojarumaru1998Sa paggawa
1,565Kirin sa Monoshiri Yakata19751979
1,498Kirin Ashita sa Calendar19801984
1,494Manga Nippon Mukashi Banashi19751995
1,455Soreike! Anpanman1988Sa paggawa
1,428Hoka Hoka Kazoku19761982
1,274Daigaku Monoshiri Ashita sa Calendar19661970
1,198Chibi Maruko-chan1995Sa paggawa
1,008Doraemon (2005)2005Sa paggawa
1,006Sekai Monoshiri Ryoko19711974
1,003Crayon Shin-chan1992Sa paggawa
949Si Detective Conan1996Sa paggawa
926Isang piraso1999Sa paggawa
773Kotowaza House19871994
744Asadayo! Kaishain2016Sa paggawa
726Shima Shima Tora walang Shimajirō19932008
696Ninja Hattori-kun19811987
548Hana Kappa2010Sa paggawa
526Perman19831985
510Huwag kumuha ng Q-tarō19851987
500Naruto Shippuden20072017
475Morning Ninja team Gatchaman20112013
400Pagluluto Idol ko! Nako! Akin!20092013
373Kochira Katsushika-kuKameari Kōen-mae Hashutsujo19962004
367Gintama20062018
366Pampaputi20042012
366Kirin Monosjiri Daigaku: Manga Jinbutsushi19701971
365Charady at Joke on Mainichi20092010
364Shimajiro walang Waow2012Sa paggawa
358keroro gunso20042011
331Kiteretsu Daihyakka19881996
330Atashin'chi20022009
317engkantada buntot2009Sa paggawa
312Otogi Manga Calendar19621964
305Manga Hajimete Monogatari19781984
300Hyppo at Thomas19711972
296Hamtaro20002006
296Ikkyū-san19751982
291Dragon Ball Z19891996
283Dotanba on Manners19841987
276Pokémon (orihinal series)19972002
260Gan na Gon19741975
260Hoshi no Ko Poron19741975
258Folktales mula sa Japan20122017
253Mga problema sa Penguin20082013
243Magandang umaga !!! DORONJO20152016
243Dr Slump Arale-chan19811986
240Itazura Tenhi Chippo-chan19701970
237Ohayo dyini Pamilya20142015
227Mazinger ZIP20132014
225Miracle! Mimika20062009
224Yu-Gi-Oh! Duel Monsters20002004
220Naruto20022017
214Yo-kai Watch20142018
203Katekyo Hitman Reborn!20062010
201Magical Doremi19992003
200Sailor Moon19921997
200Holly Ghost19911993
200Henbee payong19891991
199Gatapishi19901991
196Hana COOKR'n20132015
195Tamagon ng Tagapayo19721973
195Urusei Yatsura19811986
193lalaking Astro19631966
193Inuyasha20002010
193Pokémon: Advanced Generation20022006
191Pokémon: Diamond & Perlas20062010
182Star of the Giants19681971
180Yu-Gi-Oh! GX20042008
178Aikatsu20122016
178Ang Prinsipe ng Tennis20012005
175Zenmai Zamurai20062010
172Mir of Pon!20022005
170Chirorin Mura Monogatari19921993
170Pokonyan!19931996
170Yadamon19921993
164Obocchama-kun19891992
163Dokaben19761979
163Hai! Akko Desu19881992
162Sobakasu Pucchi!19691969
161Ranma ½19891992
159Dragon Ball Kai20092015
156Odenkun20052009
156Bōken Shōnen Shadar19671968
156Chō Tokkyū Hikarian19972000
156Otoko do-Ahou! Koushien19701971
156Kurutin sa Punch19691970
156Otoko Ippiki Gaki Daishou19691970
156Urikupen Kyuujo-tai19741975
155Lupin III Part II19771980
154Major20042010
154Yu-Gi-Oh! 5D's20082011
153Dragon Ball19861989
153Pro Golfer Saru19851988
153Rebolusyong Kirarin20062009
152Kamao ng Hilagang Bituin19841988
151Pagluluto ni Papa19921995
151Tetsujin 28-go Gao!20132016
150Zatch Bell!20032006
148Hunter × Hunter (2011)20112014
148Ang Kindaichi Case Files19972000
148Yu-Gi-Oh! Arc-V20142017
147Toriko20112014
145Salamin sa mata 2120052008
131Dragon Ball Super20152018
116D.Gray-man20062016
115Boruto: Naruto Susunod na Mga Henerasyon2017Sa paggawa
112Yu Yu Hakusho19921994
110Yu-Gi-Oh! VRAINS2017Sa paggawa

Inaasahan kong nasiyahan ka sa artikulo! Kung nagustuhan mo ito, ibahagi at iwanan ang iyong mga komento.

Compartilhe com seus Amigos!