Pamamaraan ng Kumon sulit ba ito? Japanese course at iba pa

ESCRITO POR

Alam mo ba ang pamamaraan ng Kumon? Ano ang pagkakaiba ng Kumon paraan mula sa iba pang mga kurso silid-aralan? Sa artikulong ito kami ay makipag-usap tungkol sa Hapon course ni Kumon at pamamaraan sa pag-aaral nito! Sulit ba ito?

Tulad ng paglilinaw ng pangalan, Kumon ay nilikha ng Hapon noong taong 1958 sa pamamagitan ng guro Toru Kumon, Na nagsimula pagtuturo sa matematika sa mga tao na nagkaroon ng problema sa school, sa lalong madaling panahon siya ay kumalat ang paraan na ito sa buong mundo, kung saan unang lumitaw sa London sa 1977.

Ang pangunahing layunin ng Kumon pamamaraan ay upang lumikha ng pagsasarili sa pag-aaral, pagbuo ng self-pag-aaral at ng panlasa para sa pag-aaral. Sa ibang salita, ang focus ng Kumon pamamaraan ay upang gawin ang mga tao na pag-aaral mag-isa, sa kabila ng pagkakaroon ng face-to-face klase.

ni Kumon kurso ay kumakalat sa paglipas ng ilang mga lungsod sa Brazil at ang World at nagtuturo higit sa lahat matematika, Ingles, Portuguese at Hapon. Sulit ba ang pamamaraang Kumon?

Kumon Pamamaraan - Silid-aralan kurso o hindi?

Mga taong alam Suki Desu, alam na hindi ko inirerekomenda mga kurso sa silid aralan, Higit sa lahat dahil sa ang pagiging mabagal na klase ay tinuturuan sa mga layunin ng paggawa magbabayad ka walang katapusang tuition at end up sa paggastos fortunes.

Ang Kumon Ang pamamaraan ay naiiba at naghihikayat sa pag-aaral sa bahay, ginagawa ang tao talagang matuto sa isang mas mabilis at mas mataas na antas. Kahit gayon, Kumon ay Hapon namamahagi course negatibong katangian ng face-to-face courses.

Ay Japanese at iba pang Kumon kurso katumbas ng halaga?

Mga taong karaniwang opt para sa face-to-face kurso, kailangan ang tulong ng isang guro, disiplina at pagganyak. Sa kasamaang palad, kung ang focus ng kurso ay upang ang mga tao na pag-aaral sa tahanan, sila ay maaaring hindi magagawang upang gawin ito dahil sa kakulangan ng disiplina.

Ang isa pang negatibong dahilan para sa isang mukha-sa-mukha kurso ay ang pangangailangan upang ilipat sa paligid ng mga klase linggu-linggo. Ang Kumon pamamaraan ay eksakto natigil sa pabalik-balik ng pag-aaral sa tahanan at sa kurso. Kaya bakit hindi na lang kumuha ng isang kurso sa online?

Bilang na nabanggit, kung ang tao ay walang disiplina, ang Kumon pamamaraan ay walang silbi.

Paano gumagana ang mga klase sa Kumon Method?

Sa Kumon Ang pamamaraan matanggap mo ang materyal sa pag-aaral sa bahay at pumunta lingguhang sa Unit Teaching upang malutas ang mga gawain at makakatanggap ng mga indibidwal na suporta. Walang klase ay ipinakita sa klase, bawat mag-aaral ay may indibidwal na suporta sa yunit.

Ang isa pang paaralan na gumagamit ng isang katulad na paraan ay ang Maghanda ka. Nagkaroon na ako ng pagkakataon na tumagal ng tungkol sa 5 mga kurso bilang paghahanda, at sa kasamaang-palad hindi ko matandaan ang anumang bagay ako nag-aral doon, kahit na nagtatrabaho sa parehong lugar bilang ang kursong kinuha.

Ay Japanese at iba pang Kumon kurso katumbas ng halaga?

Kumon ay mas mahusay dahil na hinihikayat nito sa iyo upang mag-aral sa bahay na may kalidad na materyal. Kumon mga mag-aaral ay karaniwang manatili sa Unit dalawang beses sa isang linggo para sa halos isang oras. Ito ay isang napaka-maikling panahon, na gumagawa ka lamang-aksaya ng oras sa paglalakbay mula sa bahay sa Unit.

Ang aking kaibigan sinabi na ang Japanese course napupunta mula Module A hanggang L, siya na ginugol ng 9 na buwan at dumating lamang sa Module C. Sa karagdagan sa mga ito basic Hapon course, diyan ay isa pang mas advanced na kurso na tinatawag na Kokugo.

Sa pagkumpleto ng huling antas (yugto L) ng kurso sa Hapon, ang mag-aaral ay mag-aral ng humigit-kumulang na 1,000 kanji, 6,380 na mga salita, at mga akdang pampanitikan na may maximum na 6,000 na mga character, na nag-aalok ng mga kundisyon na kunin ang N2 ng Japanese Wika sa Pagsusulit sa Wika.

Ang kursong Hapon sa kumon

Tulad ng sa site na ito ay nakatuon sa Japan at Japanese wika, sa tingin ko ito ay mabuti upang magbigay ng isang maliit na diin sa Kumon Hapon kurso. Tulad ng nabanggit ko mas maaga, ito goes mula sa stage A hanggang L, naghahati kurso tulad ng sumusunod:

Ang talahanayan sa ibaba ay kumakatawan sa bilang ng mga character aral sa bawat text, ang bilang ng kabuuang mga salitang natutunan at ang bilang ng ideograms natutunan.

Modyul TextVolcKanji
Nagsisimula 4A??1090
Nagsisimula 3A??2040
Nagsisimula 2A??4030
Pangunahing A 24056858
Batayan B280856121
Batayan C2801088185
Pangunahing D3001323265
Pangunahing E9001640347
Pangunahing F9002055428
intermediate G10002395508
intermediate H11002885588
intermediate ko13003375668
advanced JKL???63801000

Ang bilang na ipinakita ay hindi nangangahulugan na ang bilang ng mga salita na ang mga tao ay alam kung paano magsalita at magsulat, lamang ang bilang ng mga salita at ideograms na lumitaw sa ang materyal pinag-aralan. Upang malaman ang isang tao ay nangangailangan ng oras at dedikasyon.

Sa antas ng nagsisimula mag-aaral ay malaman upang basahin at isulat ang Hiragana at katakana, mas simpleng salita, at upang maunawaan parirala elementary. 

Sa pangunahing antas mag-aaral ay malaman ang tungkol sa 1,500 mga salita, at mag-ehersisyo ang text-unawa. Sa sandaling makumpleto ang mag-aaral ay maaaring tumagal ang antas N4.

Sa pantay na antas mag-aaral ay magagawang upang gawin ang N3 ng Japanese Language Proficiency Exam. At tulad ng nabanggit na, sa dulo ng kurso mag-aaral ay magagawang upang gawin ang N2 pagsubok. Magiging?

Magkano ang gastos sa pamamaraan ng Kumon?

Kumon Yunit ay franchise kung saan mamumuhunan buksan Units sa kanilang mga bayan, mga presyo ay maaaring mag-iba depende sa rehiyon at Unit administrator. Bilang karagdagan sa tuition fee, ang kurso din ay nangangailangan ng isang tuition fee.

Ang aking kaibigan binayaran tungkol sa 230 reais sa isang buwan upang malaman Hapon sa Kumon ng. Ito rin average Japan. Ipagpalagay mong gastusin ng tatlong taon upang maabot ang N2 (katatasan) ng Hapon. Ikaw ay may invested ng isang kabuuang 8,000 reais upang maabot ang pagiging matatas.

Ay Japanese at iba pang Kumon kurso katumbas ng halaga?

Kung mayroon ka ng parehong dedikasyon na ikaw ay may upang mag-aral mag-isa na may Kumon, magkakaroon ka ng isang mas mas mababang gastos sa pag-aaral sa iyong sarili o pamumuhunan sa isang mas mura online na kurso tulad ng Programa Japonês Online.

Ikaw mga kurso sa online ng Internet tulad ng Programa Japonês Online ay gumagamit ng isang mas epektibong paraan batay sa immersion at paglalagay ng puwang na may Anki. Kaya gumastos ka ng mas kaunting pera at matuto nang mas mabilis. Mayroon pangunahing mga kurso sa Hapon na may isang solong presyo na R $ 100.

Sa mga artikulo Matematika at Portuges ang Kumon Ang pamamaraan ay maaaring ilagay sa magandang gamitin, tulad ng hindi namin ay sinusubukan upang matuto sa hindi kilalang wika, lamang ang pagpapabuti ng ating pagganap sa mga paksa na namin napag-aralan sa mga paaralan.

Pag-alala na ang pag-aaral ay depende sa iyong dedikasyon, hindi mahalaga kung ano kurso na kinukuha mo!

GO PARUSA o HINDI Kumon?

Kahit na ang paraan na naghihikayat sa pag-aaral ng mag-isa sa bahay, kasama ang self-study, ang iyong pag-aaral ng materyal ay pinindot niya ang parehong susi upang punan ang mga gaps at sagot mga katanungan, ang isang tradisyunal na paraan na ay hindi kaya makabubuti sa pag-aaral ng wika.

Hindi ako nagsasabi na ang Kumon pamamaraan ay hindi epektibo. Sa tingin ko lang ito ay walang kasaysayan upang magbayad tuition na magkaroon ng pag-aaral materyales sa tahanan at gumastos ng higit sa dalawang oras ng iyong linggo upang manatili sa isang Unit ginagawa magsanay at pagtatanong sa isang guro.

2 oras ng klase bawat linggo sa isang Kumon Unit ay hindi sapat upang malaman Hapon, Ingles o iba pang wika. Ako din duda sa kahihinatnan ng mga bata gawin nang tama ang pagsasanay na iminungkahi sa handouts.

Sulit ba ang pamamaraan ng kumon? Japanese course at iba pa

Sa ganoong paraan, kayong magbayad nang mahal tuition para sa isang paraan na ay lilitaw upang maging makabagong, ngunit ito ay hindi naiiba mula sa mga online na kurso o face-to-face klase.

Ako laging nais na gawin ang Kumon paraan, pero naniniwala ako na lahat ng materyal na itinuro sa pamamagitan ng ang paraan na ito ay madaling may mina sa internet nang hindi gumagasta ng isang solong sentimos. Sa disiplina at dedikasyon, ikaw ay magagawang upang malaman ang Japanese o anumang iba pang mga paksa na mag-isa nang hindi nagbabayad ng anumang bagay.

Ngayon, kung mayroon kang isang bata, ang Kumon Ang pamamaraan ay maaaring maging napaka-epektibo sa paghikayat sa mga bata na matuto sa kanilang sarili. Kailangang sinamahan ng mga magulang mo upang maabot ang isang konklusyon na ang mataas na pamumuhunan sa ang paraan na ito ay nagbabayad off.

May mga reklamo mula sa Kumon sa Magreklamo dito, nang lubos tungkol sa hindi nararapat na mga singil, kahirapan sa pagkansela, kapabayaan at iba pang mga problema. Sa kasamaang palad, hindi namin masisi Kumon, ngunit ang may-ari ng unit na pag-upa ng franchise.

Hindi ko maaaring kwestyunin o impluwensyahan ang iyong pasya na gawin Kumon. Kahit sapagkat ako ay isang taong criticizes kahit mas mataas na edukasyon, na sa palagay ko ay nagsisilbi lamang upang makakuha ng degree.

Ito ay isang tampok ng Julius Lahat ay kinamumuhian si Chris. Bakit ako pagpunta sa gumastos ng pera sa isang bagay na kung maaari kong gawin ito para sa libre o mas mura? Sa gayon iyon ang aking opinyon, mas gusto ng marami na mamuhunan, kaya't hanapin ito!

Naniniwala ako na ang Kumon Pamamaraan nakatulong sa marami na matuto ng wikang Hapon, Ingles, matematika at iba pang mga paksa. Kung kayo ay kinuha ang kursong ito, nais kong marinig ang iyong opinyon tungkol sa mga ito sa mga komento. Kung nagustuhan mo ang artikulo, ibahagi ito sa mga kaibigan sa social media.

Compartilhe com seus Amigos!